A1 và A0- THCS Ng~ Trường Tộ- Hà Nội
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
A1 và A0- THCS Ng~ Trường Tộ- Hà Nội

We R pro, we R cool, and we have our own 4rum!!We are the A0s,and the A1s

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
» [NEWS] tớ cần tìm người!!!!
Có bạn nào đọc Gundam Seed không? Icon_minitimeMon Dec 28, 2009 11:03 pm by HasegawaYumi

» WE ARE BOY!
Có bạn nào đọc Gundam Seed không? Icon_minitimeSun Nov 23, 2008 8:05 pm by hung__to__luoi__hoc__6

» Co ai doc bai toi [i]kooooooooooooooo?????????[/i]
Có bạn nào đọc Gundam Seed không? Icon_minitimeSat Nov 22, 2008 7:19 pm by hung__to__luoi__hoc__6

» Các bác A0 đọc Naruto thì dzô
Có bạn nào đọc Gundam Seed không? Icon_minitimeSat Nov 22, 2008 6:56 pm by hung__to__luoi__hoc__6

» giúp tớ
Có bạn nào đọc Gundam Seed không? Icon_minitimeFri Nov 21, 2008 10:55 pm by cuncontapvo_1996

» Táo có đôi điều muốn nói
Có bạn nào đọc Gundam Seed không? Icon_minitimeFri Nov 21, 2008 10:09 pm by cuncontapvo_1996

» Cuu to voi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Có bạn nào đọc Gundam Seed không? Icon_minitimeFri Nov 21, 2008 6:16 pm by cuncontapvo_1996

» Kobato dễ thương
Có bạn nào đọc Gundam Seed không? Icon_minitimeTue Nov 18, 2008 7:54 am by Sao Bang Khoc

» Ai muon choi game offline ko????????????????
Có bạn nào đọc Gundam Seed không? Icon_minitimeMon Nov 17, 2008 8:07 am by hung__to__luoi__hoc__6

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm

Có bạn nào đọc Gundam Seed không?

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
Subaruvampire96
Dzê vô liêm xỉ
Dzê vô liêm xỉ
Subaruvampire96

Có bạn nào đọc Gundam Seed không? Empty
Bài gửiTiêu đề: Có bạn nào đọc Gundam Seed không?   Có bạn nào đọc Gundam Seed không? Icon_minitimeMon Oct 13, 2008 7:39 pm

Có bạn nào Gundam Seed không? CHỉ cho tớ web với. T T Tớ xem anime rồi. THấy mấy con robot vẽ đẹp quá ^^. Nhưng không tìm thấy đọc ở đâu. Bạn nào tìm hộ tớ với. Đây là 1 số ảnh(hình như hơi giống tìm trẻ lạc thì phải ^^)
Có bạn nào đọc Gundam Seed không? Gundam_seed_destiny

Có bạn nào đọc Gundam Seed không? Gundam_seed01

Có bạn nào đọc Gundam Seed không? Post-37-1159689671
HÌnh như ảnh xấu hơn film thì phải. Mặc kệ. Chú ý: Các cậu đừng nên xem anime. Hơi sex đấy T T( Robot thì rõ đẹp. THế mới đau)
http://sites.google.com/site/environmentalistsgroup/
Kwon Yuri's husband
Tiên Dzê
Tiên Dzê
Kwon Yuri's husband

Bài gửiTiêu đề: Re: Có bạn nào đọc Gundam Seed không?   Có bạn nào đọc Gundam Seed không? Icon_minitimeTue Oct 14, 2008 11:12 am

Chịu!
K biết ở đâu!
http://soshified.com/forums/
hatuan96
Tiên Dzê
Tiên Dzê
hatuan96

Bài gửiTiêu đề: Re: Có bạn nào đọc Gundam Seed không?   Có bạn nào đọc Gundam Seed không? Icon_minitimeFri Oct 31, 2008 9:07 am

tớ là fan ruột của gundam seed nè
anime của nó hơi hay
nhưng đọc thì.....chịu
cậu xem phần 2 của gundam seed chưa???nếu roài thì cho tớ mượn tập cuối
Ran_threeleafclover
Dzê mới đẻ
Dzê mới đẻ
Ran_threeleafclover

Bài gửiTiêu đề: Re: Có bạn nào đọc Gundam Seed không?   Có bạn nào đọc Gundam Seed không? Icon_minitimeFri Oct 31, 2008 1:44 pm

Tớ mới xem film phần 1 thôi. Còn truyện thi đọc trên manga-vn í(nhưng phải là thành viên. Sad Sad Sad stupid web T T) . Nhưng tớ cũng không thích Gumdam Seed
cuncontapvo_1996
Dzê con
Dzê con
cuncontapvo_1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Có bạn nào đọc Gundam Seed không?   Có bạn nào đọc Gundam Seed không? Icon_minitimeWed Nov 05, 2008 9:40 pm

Tớ chỉ tìm được 1 số ảnh của gundam seed thui!
cuncontapvo_1996
Dzê con
Dzê con
cuncontapvo_1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Có bạn nào đọc Gundam Seed không?   Có bạn nào đọc Gundam Seed không? Icon_minitimeWed Nov 05, 2008 9:43 pm

1 số nhân vật chính của Gundam seed nè:

• Kira Yamato

Lồng tiếng bởi Souichirou Hoshi. Sinh ngày 28 tháng 5 CE55, nhóm máu A. Người điều khiển 7 Gundam "GAT-X105 Strike","ZGMF-X10A Freedom", "ZGMF-20A Strike Freedom", "GAT-X105 Aile Strike", "GAT-X105 Launcher Strike", "GAT-X105 Sword Strike" và cuối là "Strike Rouge". Kira là một người luôn lo cho bạn bè hơn là bản thân mình để rồi cuối cùng người chịu đau luôn là cậu. Sự thực rằng cậu là một Coordinator luôn làm cậu cảm thấy có chút mặc cảm khi chiến đấu giúp Archangel vì đó là phía Natural. Vì điều đó mà cậu cũng đã từng bị người khác gọi là "traitor" (kẻ phản bội). Từ sau cái chết của bố Fllay, cậu luôn bị cái cảm giác phải bảo vệ đè nặng lên vai mình. Và rồi sau đó là đến việc phải trực tiếp đánh nhau một mất một còn với Athrun thực sự làm cậu mệt mỏi. Phải cho đến khi tất cả đều đã nghĩ cậu chết rồi và cậu thì được đưa đến chỗ Lacus Clyne thì một phần nào đó cậu mới tự định hướng được cho mình. Cậu được ông bà Yamato nhận nuôi và mãi sau cho đến khi nhìn thấy bức mình song sinh cậu mới biết mình là con nuôi và từ Rau Le Creuset, cậu đã biết được bố mẹ ruột của mình là giáo sư Hibiki.
cuncontapvo_1996
Dzê con
Dzê con
cuncontapvo_1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Có bạn nào đọc Gundam Seed không?   Có bạn nào đọc Gundam Seed không? Icon_minitimeWed Nov 05, 2008 9:44 pm

Còn đây là Athrun Zala:

• Athrun Zala

Lồng tiếng bởi Ishida Akira Sinh ngày 29 tháng 10 CE55, nhóm máu O. Người điểu khiển của 5 Gundam "GAT-X303 Aegis", "ZGMF-X09A Justice", "ZGMF-X19A Infinte Justice", "ZGMF-1000 ZAKU Warrior và "ZGMF-X23S Saviour". Kira với Athrun là một người bạn thân nên việc phải chiến đấu chống lại Kira thực sự làm Athrun khó nghĩ. Anh luôn bị dằng co giữa trách nhiệm của một người lính, một người con và những điều anh cho là anh thực sự cho là đúng. Cái chết của Nicol đã châm ngòi cho việc Athrun suýt giết chết Kira. Nhưng rồi điều đó lại làm anh đau khổ khi cho rằng mình đã tự tay giết chết bạn mình, việc Kira còn sống có thể coi là một chút niềm vui nhỏ cho Athrun giữa đau thương nơi chiến trường. Athrun được hứa hôn với Lacus nhưng với anh cô chỉ như một người bạn thân và sau này tình cảm của anh hướng về Cagalli. Mẹ của anh - Lenore Zala đã chết trong thảm kịch Bloody Valentine.
cuncontapvo_1996
Dzê con
Dzê con
cuncontapvo_1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Có bạn nào đọc Gundam Seed không?   Có bạn nào đọc Gundam Seed không? Icon_minitimeWed Nov 05, 2008 9:46 pm

Có cả Lacus Clyne nữa:

• Lacus Clyne

Lồng tiếng bởi Tanaka Rie Sinh ngày 5 tháng 5 CE55, nhóm máu B. Sau này cô là chỉ huy của tàu Eternal. Lacus là con gái của Siegel Clyne - một thành viên chính trong chính phủ PLANT. Cô đã tham giá khá nhiều những cuộc gặp lớn ở PLANT và trong mắt người dân nơi đây, cô là nơi họ tin tưởng. Dù chỉ xuất hiện dưới tư cách một ca sĩ nhưng cô luôn có một vị trí đặc biệt với mọi người. Luôn luôn được xem như một cô công chúa nhưng cô là con người mạnh mẽ, luôn đi theo chính kiến của mình chứ không vì vị trí mà bị người khác lợi dụng. Với cả Kira và Asuzan, cô gái này luôn là một người không thể thiếu được. Cô cũng là người đã thay đổi khá nhiều cách nghĩ của 2 người này về chiến tranh.Sau này trở thành ngươi yêu của Kira.
cuncontapvo_1996
Dzê con
Dzê con
cuncontapvo_1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Có bạn nào đọc Gundam Seed không?   Có bạn nào đọc Gundam Seed không? Icon_minitimeWed Nov 05, 2008 9:47 pm

Chắc hẳn đây là Cagalli Yula Attha:

• Cagalli Yula Attha

Lồng tiếng bởi Shindou Naomi Sinh ngày 28 tháng 5 CE55, nhóm máu A. đã từng lái FX-550 Skygrasper. Một cô gái năng động, vui tính, trẻ con và khá nóng nảy. Thường làm trước khi nghĩ, không nghĩ nhiều đến việc kiềm chế cảm xúc. Với cô thì Kira giống bạn hơn là một người cô có tình cảm, mặc dù vậy, cô đã thực sự khá buồn khi Kira chết. Cô là con gái nuôi của người đứng đầu ORB nhưng mãi về sau này cô mới biết sự thực cô và Kira là anh em ruột và là con của giáo sư Hibiki. Người yêu của cô sau này là Athrun Zala.
cuncontapvo_1996
Dzê con
Dzê con
cuncontapvo_1996

Bài gửiTiêu đề: Re: Có bạn nào đọc Gundam Seed không?   Có bạn nào đọc Gundam Seed không? Icon_minitimeWed Nov 05, 2008 9:48 pm

Tớ chỉ biết được có vậy thôi, mong cậu thông cảm! Very Happy
Subaruvampire96
Dzê vô liêm xỉ
Dzê vô liêm xỉ
Subaruvampire96

Bài gửiTiêu đề: Re: Có bạn nào đọc Gundam Seed không?   Có bạn nào đọc Gundam Seed không? Icon_minitimeSat Nov 08, 2008 11:17 am

Cảm ơn cậu Very Happy Very Happy Very Happy Tớ chưa tìm được truyện cả bộ nhưng mặc kệ( nó lại xuất bản ở Việt Nam rồi mới đau) Xem film vậy Very Happy Very Happy Very Happy
http://sites.google.com/site/environmentalistsgroup/
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Có bạn nào đọc Gundam Seed không?   Có bạn nào đọc Gundam Seed không? Icon_minitime

Có bạn nào đọc Gundam Seed không?
Trang 1 trong tổng số 1 trang