A1 và A0- THCS Ng~ Trường Tộ- Hà Nội
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
A1 và A0- THCS Ng~ Trường Tộ- Hà Nội

We R pro, we R cool, and we have our own 4rum!!We are the A0s,and the A1s

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
» [NEWS] tớ cần tìm người!!!!
Gửi admin và các mem khác Icon_minitimeMon Dec 28, 2009 11:03 pm by HasegawaYumi

» WE ARE BOY!
Gửi admin và các mem khác Icon_minitimeSun Nov 23, 2008 8:05 pm by hung__to__luoi__hoc__6

» Co ai doc bai toi [i]kooooooooooooooo?????????[/i]
Gửi admin và các mem khác Icon_minitimeSat Nov 22, 2008 7:19 pm by hung__to__luoi__hoc__6

» Các bác A0 đọc Naruto thì dzô
Gửi admin và các mem khác Icon_minitimeSat Nov 22, 2008 6:56 pm by hung__to__luoi__hoc__6

» giúp tớ
Gửi admin và các mem khác Icon_minitimeFri Nov 21, 2008 10:55 pm by cuncontapvo_1996

» Táo có đôi điều muốn nói
Gửi admin và các mem khác Icon_minitimeFri Nov 21, 2008 10:09 pm by cuncontapvo_1996

» Cuu to voi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Gửi admin và các mem khác Icon_minitimeFri Nov 21, 2008 6:16 pm by cuncontapvo_1996

» Kobato dễ thương
Gửi admin và các mem khác Icon_minitimeTue Nov 18, 2008 7:54 am by Sao Bang Khoc

» Ai muon choi game offline ko????????????????
Gửi admin và các mem khác Icon_minitimeMon Nov 17, 2008 8:07 am by hung__to__luoi__hoc__6

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm

Gửi admin và các mem khác

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
king_eric_catona
Thần Dzê
Thần Dzê
king_eric_catona

Gửi admin và các mem khác Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi admin và các mem khác   Gửi admin và các mem khác Icon_minitimeTue Aug 05, 2008 9:04 pm

- Hôm nay, tớ tình cờ (chỉ tình cờ thôi nhé), đi qua box của girls, đọc đc một bài viết của admin. Tớ ko nhớ rõ nhg đại loại nó ghi rằng: Spam là viết đi viết lại một bài có nội dung giốg nhau trog cùng 1 topic
=> CÁCH ĐỊNH NGHĨA CỦA CẬU SAI HOÀN TOÀN.
Bh tớ hỏi cậu nhé, như thế này có gọi là spam ko.
TH1: Tớ vào tất cả các box, mỗi box lập hàng trăm topic mà nói chỉ có vài chữ thì có bị coi là spam ko.
TH2: Tớ chỉ vào 1 box, chỉ lập 1 topic thôi, nhưng tớ đếm tớ 1 đến 1 tỷ đấy, nội dung các bài khác nhau, tớ có bị coi là spam ko. Hoặc kể cả ko lộ liễu như vậy, tớ viết bài vớ va vớ vẩn dưới 2 dòng thì có bị coi là spam ko.
- Tiếp nhé, tớ muốn nói rằng, viết đi viết lại những bài có nội dung giống nhau trong 1 topic là kiểu spam của những thằng khùng. Có thể tớ nói hơi quá, nhưng đó chỉ là kiểu spam của những đứa nghiệp dư, hoặc là chưa hiểu rõ luật. Spam là j`? Tớ nói thật nhé: bh tớ vào 1 box, lập 1 topic, rồi nói loanh quanh luẩn quẩn đến hơn chục dòng, nhưng chả có ý nghĩa j`, tớ có bị coi là spam ko. Ở đây, có lẽ cậu sẽ nói là ko. Nhưng chắc chắn, ở các diễn đàn lớn khác, chắc chắn câu trả lời là có. Tuỳ cậu nghĩ thế nào thì nghĩ, có thể cậu sẽ coi ý kiến của tớ là sai, nhưng mà cậu biết không, cả buổi chiều nay, tớ đi loanh quanh các topic và đã xoá đi 1 số lượng bài khá lớn. Hầu hết, đó là những bài viết 1 dòng và gần như trong topic nào cũng có. Tớ đã cố gằng lắm rồi, nhưng ko thể đủ thời gian xoá từng bài một. Nếu xoá cả topic, tớ sẽ mang tiếng là cậy quyền hay là thấy mình ko vít bài nhiều = người ta thì ghen. Tớ nghĩ, nếu diễn đàn mình ai cũng như những cái thằng "ăn nói ko biết ngượng mồm" như thằng hatuan (tớ ko nhớ rõ njck lắm), kể cả những người như Nero, Mạnh Linh và cả một số girl như specialgirl hay là Thục Anh, thì diễn đàn sẽ chả còn ý nghĩa j` cả. Diễn đàn này do cậu lập ra, cậu học a1 nên a1 các cậu chắc chắn là có lợi hơn chúng tớ. Cậu bjk ko, Bắc Hà đã ko quan tâm đến diễn đàn này từ lâu rồi. Mặc dù hồi đầu, BH là một trong nh~ thành viên tích cực nhất. Các cậu biết ko, tớ là một trong những thành viên đầu tiên đăng kí tại đây, và tớ là người đầu tiên lên được mức thứ hai (30 bài,nhanh hơn admin, là mức đủ sống), còn bh thì...
- Cuối cùng, tớ muốn nói, tớ viết bài này này để mọi người rút kinh nghiệm, chứ ko fải để phê phán hay trách ai cả, mong mọi người hãy suy nghĩ kĩ. Mong rằng diễn đang chúng ta không gặp những vấn đề như vậy nhé. Còn những ai vẫn cố tình bắt bẻ, lờ đi hay phản đối thì tớ cũng chịu. Khả năng của tớ chỉ đến đây thôi. Một lần nữa, tớ hi vọng các bạn hãy đoàn kết, không spam chỉ để lên cấp, mà lên cấp để làm j` trong khi tất cả mọi người đều có thể làm được điều đó. Hãy làm điều đó bằng năng lực của chính mình, bằng những bài viết và những thông điệp khác với mọi người, đó là điều tớ mong muốn, và điều đó phụ thuộc ở các cậu.
Thân
Tiên Dzê
G Dragon

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi admin và các mem khác   Gửi admin và các mem khác Icon_minitimeWed Aug 13, 2008 12:21 pm

Mod học tập admin à
ĐI đâu cũg spam 1 topic
http://konohamaru.forump.biz/
hatuan96
Tiên Dzê
Tiên Dzê
hatuan96

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi admin và các mem khác   Gửi admin và các mem khác Icon_minitimeWed Aug 13, 2008 12:43 pm

admin ma'
co' thong bao' la' admin lai. spam
hai' vai~
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi admin và các mem khác   Gửi admin và các mem khác Icon_minitime

Gửi admin và các mem khác
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Gửi admin và các mem khác