A1 và A0- THCS Ng~ Trường Tộ- Hà Nội
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
A1 và A0- THCS Ng~ Trường Tộ- Hà Nội

We R pro, we R cool, and we have our own 4rum!!We are the A0s,and the A1s

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
» [NEWS] tớ cần tìm người!!!!
Tổng hợp nội qui (bộ luật chính thức của ngôi nhà dành choa bọn mình, chú ý vào) Icon_minitimeMon Dec 28, 2009 11:03 pm by HasegawaYumi

» WE ARE BOY!
Tổng hợp nội qui (bộ luật chính thức của ngôi nhà dành choa bọn mình, chú ý vào) Icon_minitimeSun Nov 23, 2008 8:05 pm by hung__to__luoi__hoc__6

» Co ai doc bai toi [i]kooooooooooooooo?????????[/i]
Tổng hợp nội qui (bộ luật chính thức của ngôi nhà dành choa bọn mình, chú ý vào) Icon_minitimeSat Nov 22, 2008 7:19 pm by hung__to__luoi__hoc__6

» Các bác A0 đọc Naruto thì dzô
Tổng hợp nội qui (bộ luật chính thức của ngôi nhà dành choa bọn mình, chú ý vào) Icon_minitimeSat Nov 22, 2008 6:56 pm by hung__to__luoi__hoc__6

» giúp tớ
Tổng hợp nội qui (bộ luật chính thức của ngôi nhà dành choa bọn mình, chú ý vào) Icon_minitimeFri Nov 21, 2008 10:55 pm by cuncontapvo_1996

» Táo có đôi điều muốn nói
Tổng hợp nội qui (bộ luật chính thức của ngôi nhà dành choa bọn mình, chú ý vào) Icon_minitimeFri Nov 21, 2008 10:09 pm by cuncontapvo_1996

» Cuu to voi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Tổng hợp nội qui (bộ luật chính thức của ngôi nhà dành choa bọn mình, chú ý vào) Icon_minitimeFri Nov 21, 2008 6:16 pm by cuncontapvo_1996

» Kobato dễ thương
Tổng hợp nội qui (bộ luật chính thức của ngôi nhà dành choa bọn mình, chú ý vào) Icon_minitimeTue Nov 18, 2008 7:54 am by Sao Bang Khoc

» Ai muon choi game offline ko????????????????
Tổng hợp nội qui (bộ luật chính thức của ngôi nhà dành choa bọn mình, chú ý vào) Icon_minitimeMon Nov 17, 2008 8:07 am by hung__to__luoi__hoc__6

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm

Tổng hợp nội qui (bộ luật chính thức của ngôi nhà dành choa bọn mình, chú ý vào)

Go down 
ilovepes
stupitpepper
6 posters

Bộ luật này có vô lý hok
Tổng hợp nội qui (bộ luật chính thức của ngôi nhà dành choa bọn mình, chú ý vào) Vote_lcap57%Tổng hợp nội qui (bộ luật chính thức của ngôi nhà dành choa bọn mình, chú ý vào) Vote_rcap
 57% [ 8 ]
Ko
Tổng hợp nội qui (bộ luật chính thức của ngôi nhà dành choa bọn mình, chú ý vào) Vote_lcap43%Tổng hợp nội qui (bộ luật chính thức của ngôi nhà dành choa bọn mình, chú ý vào) Vote_rcap
 43% [ 6 ]
Tổng số bầu chọn : 14

Tác giảThông điệp
stupitpepper
Thần Dzê
Thần Dzê
stupitpepper

Tổng hợp nội qui (bộ luật chính thức của ngôi nhà dành choa bọn mình, chú ý vào) Empty
Bài gửiTiêu đề: Tổng hợp nội qui (bộ luật chính thức của ngôi nhà dành choa bọn mình, chú ý vào)   Tổng hợp nội qui (bộ luật chính thức của ngôi nhà dành choa bọn mình, chú ý vào) Icon_minitimeSun Jul 20, 2008 1:59 pm

LUẬT LÀ LUẬT!!!

I_Về bài biết:

1-Ko viết các bài viết có nội dung xấu, ko lành mạnh và ko phù hợp với lứa tuổi.
+Hình phạt nếu vi phạm: Gửi thư cảnh cáo và xóa bài. Lần thứ 2 sẽ bị cấm nick 2 tuần và lần thứ 3 sẽ bị xóa nick vĩnh viễn

2-Ko spam quá nhiều bài viết.
+Hình phạt nếu vi phạm: nếu spam quá 25 bài/ngày sẽ bị del toàn bộ bài viết trong ngày đó và cấm nick trong vòng 3 ngày. Nếu spam quá 30 bài sẽ bị del toàn bộ bài viết và xóa nick thẳng tay.

3-Bài viết ko đc quá ngắn, phải viết ít nhất 2 dòng mỗi bài cho bài trả lời và ít nhất 5 dòng cho bài mới. Ko đc tách một câu thành nhiều dòng
+Hình phạt nếu vi phạm: Sẽ bị del sạch bài dưới số dòng qui định và cấm nick 1 tuần.

II_Về thành viên:

1-Avatar phải phù hợp với giới tính, lứa tuổi, phải lành mạnh.
+Hình phạt nếu vi phạm: Sẽ bị xóa avatar và nếu cố tình để láiex bị del nick.

2-Chứ kí ko đc có nội dung xấu
+Hình phạt nếu vi phạm: Sẽ bị xóa taonf bộ chữ kí và cấm nick 2 ngày.

3-Ko đc cãi admin trừ khi điều admin đưa ra bị số đông cho là vô lý!
+Hình phạt nếu vi phạm: Sẽ bị del nick thẳng tay ko báo trước.

4-Ko đc khiêu khích và nói xấu các thành viên khác trong diễn đàn.
+Hình phạt nếu vi phạm: Bị cấm nick một tháng. Nếu vi phạm lần 2 hoặc cố tình tạo nick mới sẽ bị del hết.

III_Về thư từ:

1-ko đc gửi thư liên tiếp quá nhiều cho một thành viên khác trong diễn dần
+Hình phạt nếu vi phạm: Sẽ bị cấm nick trong 3 tuần nếu bị thành viên khác phản ánh.

2-Ko viết thư khiêu khích mọi người
+Hình phạt nếu vi phạm: Sẽ bị xóa nick.

Thành viên nào bị tố cáo sẽ đc đem ra tòa cử lí ở Y!IM (conversation)! Nếu bị xét có tội sẽ bị phạt như trên còn nếu trắng án thì ko sao. Trong trường hợp bị admin phát hiện sẽ bị phạt mà ko báo trước.

Tất cả các hành động cố tình tạo nick mới trong lúc nick bị cấm sẽ bị del toàn bộ nếu phát hiện. Còn hoạt động hack diễn đàn sẽ bị tớ cáo với PH.

LUẬT CÓ HIỆU LỰC TỪ 2H:20 NGÀY 20/8 NĂM 2008.
https://werock.forumvi.com
Khách v
Khách viếng thăm
Anonymous

Tổng hợp nội qui (bộ luật chính thức của ngôi nhà dành choa bọn mình, chú ý vào) Empty
Bài gửiTiêu đề: Tớ không dám vote đâu !   Tổng hợp nội qui (bộ luật chính thức của ngôi nhà dành choa bọn mình, chú ý vào) Icon_minitimeSun Jul 20, 2008 8:50 pm

Don't spam
ilovepes
Dzê mới đẻ
Dzê mới đẻ
ilovepes

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp nội qui (bộ luật chính thức của ngôi nhà dành choa bọn mình, chú ý vào)   Tổng hợp nội qui (bộ luật chính thức của ngôi nhà dành choa bọn mình, chú ý vào) Icon_minitimeSun Jul 20, 2008 9:07 pm

Rất hoan nghênh bộ luật này!Y như các forum bình thường vậy! À, fải thêm điều này nữa góp ý với admin:
1.Ban nick những ai tạo nhiều nick để cày điểm (như Sắn ý)!
2.Tích hợp thêm bộ gõ tiếng Việt vào forum (AVIM chẳng hạn)
cu_shin
Dzê con
Dzê con
cu_shin

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp nội qui (bộ luật chính thức của ngôi nhà dành choa bọn mình, chú ý vào)   Tổng hợp nội qui (bộ luật chính thức của ngôi nhà dành choa bọn mình, chú ý vào) Icon_minitimeSun Jul 20, 2008 9:12 pm

Sắn cày điểm j, trong này làm j chia điểm
cu_shin
Dzê con
Dzê con
cu_shin

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp nội qui (bộ luật chính thức của ngôi nhà dành choa bọn mình, chú ý vào)   Tổng hợp nội qui (bộ luật chính thức của ngôi nhà dành choa bọn mình, chú ý vào) Icon_minitimeSun Jul 20, 2008 9:18 pm

Mà admin nên chia làm các cấp bậc cho phù hợp với trường chứ ko nên chia kiểu làm ăn(VD:nghèo nàn, đủ sống..v.v..)
Nên chia là:
1->20 bài:Học sinh mới
20->100 bài:Học sinh
100->250 bài:Học sinh khá
250->420 bài:Học sinh giỏi
420 bài trở lên:Tự Admin và mod nghĩ (VD:học sinh gương mẫu, học sinh chăm chỉ)
Mod sẽ phải là:Cán bộ trường lớp

Còn ai vi phạm nội quy nhiều:Học sinh cá biệt(VD:o0oToiDiTimToio0o)
lexus_vjp_a1
Thần Dzê
Thần Dzê
lexus_vjp_a1

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp nội qui (bộ luật chính thức của ngôi nhà dành choa bọn mình, chú ý vào)   Tổng hợp nội qui (bộ luật chính thức của ngôi nhà dành choa bọn mình, chú ý vào) Icon_minitimeMon Jul 21, 2008 8:48 am

20->100 bài mới dc là hs thì ghê wá!!! Còn khoản ai vi phạm wa' nh` thì là hs cá biệt thì đồng ý!!!!!!
(pó tay, pó cả chân luôn)
Sao Bang Khoc
Dzê vô liêm xỉ
Dzê vô liêm xỉ
Sao Bang Khoc

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp nội qui (bộ luật chính thức của ngôi nhà dành choa bọn mình, chú ý vào)   Tổng hợp nội qui (bộ luật chính thức của ngôi nhà dành choa bọn mình, chú ý vào) Icon_minitimeMon Jul 21, 2008 6:32 pm

xing thong bao la` to' ko phai hoc sinh ca' biet
moi nguoi nene xem xet' ki~ lai nhe'
Sao Bang Khoc
Dzê vô liêm xỉ
Dzê vô liêm xỉ
Sao Bang Khoc

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp nội qui (bộ luật chính thức của ngôi nhà dành choa bọn mình, chú ý vào)   Tổng hợp nội qui (bộ luật chính thức của ngôi nhà dành choa bọn mình, chú ý vào) Icon_minitimeMon Jul 21, 2008 6:33 pm

ma` cai dien dan` nay` lam` je` co Hack, Cheat
voi ca? bao cao voi PH la` bao cao voi phu huynh ah`
con` nua~
to nghi neu nguoi ta gui tin nhan' thi sapo lai bi cam'
tin nhan' chac je` da~ co ' y' xau' dau nao`
G Dragon
Tiên Dzê
Tiên Dzê
G Dragon

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp nội qui (bộ luật chính thức của ngôi nhà dành choa bọn mình, chú ý vào)   Tổng hợp nội qui (bộ luật chính thức của ngôi nhà dành choa bọn mình, chú ý vào) Icon_minitimeMon Jul 28, 2008 11:19 am

Đúng đấy
Sao lại cấm gửi tin nhắn
Nhìu khi Yahoo bị điên phải dùng tin nhắn ở đây liên lạc mà
Tin nhắn nội dung xấu ko nhìu, 1 hoặc 2 cái là kùng
http://konohamaru.forump.biz/
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp nội qui (bộ luật chính thức của ngôi nhà dành choa bọn mình, chú ý vào)   Tổng hợp nội qui (bộ luật chính thức của ngôi nhà dành choa bọn mình, chú ý vào) Icon_minitime

Tổng hợp nội qui (bộ luật chính thức của ngôi nhà dành choa bọn mình, chú ý vào)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mo^ng no*n. uj? Choa hoj? tj' lao`